Cuộc thi tài năng Robot TP.HCM Robotacon 2016
Sở giáo dục và Đào tạo TP.HCM phối hợp cùng kênh truyền hình HTV3 và công ty Việt Tinh Anh – LEGO Education tổ chức cuộc thi “Tài năng Robot TP.HCM Robotacon 2016”
CLB Sáng tạo trường THPT Lê Quý Đôn xuất sắc đạt 2 giải khuyến khích cấp quốc gia năm 2016, trong cuộc thi ROBOTACON 2016 với bài " ROBOT phân loại rác"
(Năm nay cuộc thi không có giải I , II và III. Chỉ có giải khuyến khích)
![](/Img/image/HINH-ANH/UPLOAD/the_le_cuoc_thi_tai_nang_robot_bang_lego_education__robotacon_nam_2016_1.jpg)
![](/Img/image/DOAN%20TRUONG/CLB%20STT/FB_IMG_1472448045097.jpg)
![](/Img/image/DOAN%20TRUONG/CLB%20STT/FB_IMG_1472448011712.jpg)
![](/Img/image/DOAN%20TRUONG/CLB%20STT/FB_IMG_1472448005301.jpg)
|