Thứ năm , ngày 28/5/2020 22:33:52
Trường Trung Học Phổ Thông Lê Quý Đôn - TP. Hồ Chí Minh
Tra cứu » Khen thưởng
Cập nhật : 9:20 10/4/2017         Lượt xem : 2382
Danh sách học sinh đạt huy chương kỳ thi Olympic TP.HCM lần thứ III năm 2017

Trường THPT Lê Quý Đôn chúc mừng Thầy & Trò của trường đạt thành tích xuất sắc trong kỳ thi OLYMPIC TP.HCM năm học 2016 - 2017 với 10HCV, 15HCB, 18HCĐ.

 Danh sách đính kèm học sinh đạt huy chương

Trường THPT Lê Quý Đôn

 
 

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT HUY CHƯƠNG

 

KỲ THI OLYMPIC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ III NĂM 2017

             

Stt

Tt giải

Họ và tên

Giới Tính

Lớp

Môn dự thi

Ghi chú

1

1

Ngô Hoàng Phương Uyên

Nữ

10A1

Toán

Vàng

2

2

Bùi Bích Ngân

Nữ

10A2

Ngữ văn

Vàng

3

3

Phạm Trương Ái Vy

Nữ

10A4

Lịch sử

Vàng

4

4

Võ Thị Minh Nhi

Nữ

10A6

Tiếng Anh

Vàng

5

5

Hồ Tâm Như

Nữ

10D4

Địa lý

Vàng

6

6

Đặng Vũ Kim Ký

Nam

11A1

Vật lý

Vàng

7

7

Cái Hoàng Phúc

Nam

11A1

Vật lý

Vàng

8

8

Đỗ Nghĩa Hưng

Nam

11A2

Toán

Vàng

9

9

Phạm Thế An

Nam

11A3

Sinh học

Vàng

10

10

Cao Minh Hoàng

Nam

11A6

Sinh học

Vàng

11

1

Tô Hồng Nhân

Nam

10A1

Vật lý

Bạc

12

2

Trần Lê Bảo Ngọc

Nữ

10A1

Tiếng Anh

Bạc

13

3

Nguyễn Nhật Tiến

Nam

10A1

Toán

Bạc

14

4

Nguyễn Hữu Trường An

Nam

10A5

Sinh học

Bạc

15

5

Trần Khải Văn

Nam

10A5

Sinh học

Bạc

16

6

Phan Huỳnh Tuấn Anh

Nam

10A8

Địa lý

Bạc

17

7

Nguyễn Trọng Nghĩa

Nam

10D4

Sinh học

Bạc

18

8

Hà Ngọc Anh Thư

Nữ

10D5

Ngữ văn

Bạc

19

9

Nguyễn Hoài Niệm

Nữ

11A1

Sinh học

Bạc

20

10

Hồ Ngọc Quang

Nam

11A1

Tin học

Bạc

21

11

Lý Bích Ngọc

Nữ

11A1

Vật lý

Bạc

22

12

Hồ Tuấn Khôi

Nam

11A2

Toán

Bạc

23

13

Lâm Minh Huy

Nam

11A4

Hóa học

Bạc

24

14

Nguyễn Liêu Quang Minh

Nam

11A8

Địa lý

Bạc

25

15

Nguyễn Phương Nghi

Nữ

11D4

Ngữ văn

Bạc

26

1

Nguyễn Thị Thu Thảo

Nữ

10A1

Toán

Đồng

27

2

Nguyễn Lê Minh Hiếu

Nam

10A2

Vật lý

Đồng

28

3

Quách Như Cát

Nữ

10A3

Hóa học

Đồng

29

4

Hồ Lâm Băng Ngân

Nữ

10A4

Lịch sử

Đồng

30

5

Trần Thanh Huy

Nam

10A4

Tin học

Đồng

31

6

Nguyễn Hữu Minh Triết

Nam

10A7

Vật lý

Đồng

32

7

Lê Minh Huy Thịnh

Nam

10A8

Địa lý

Đồng

33

8

Nguyễn Ngọc Phương Uyên

Nữ

10D1

Lịch sử

Đồng

34

9

Nguyễn Như Hảo

Nữ

10D3

Tiếng Anh

Đồng

35

10

Tạ Ngọc Vân Thanh

Nữ

11A1

Hóa học

Đồng

36

11

Trần Đăng Khoa

Nam

11A2

Toán

Đồng

37

12

Phan Hoài Yến

Nữ

11A6

Ngữ văn

Đồng

38

13

Nguyễn Khắc Hào

Nam

11A9

Tiếng Anh

Đồng

39

14

Hà Kiều Anh

Nữ

11D1

Lịch sử

Đồng

40

15

Phạm Linh Đan

Nữ

11D1

Tiếng Anh

Đồng

41

16

Nguyễn Vũ Minh Uyên

Nữ

11D1

Tiếng Anh

Đồng

42

17

Dương Gia Hân

Nữ

11D5

Địa lý

Đồng

43

18

Đào Thụy Hoàng Yến

Nữ

11D5

Địa lý

Đồng

     

Vàng

10

   
     

Bạc

15

   
     

Đồng

18

   
       

43

   

Ban Giám Hiệu  nhà trường trao huy chương cho các em đạt thành tích cao trong kỳ thi

OLYMPIC TPHCM lần thứ 3 năm 2017.